head_banner

Motar Jagorar Rail

Motar Jagorar Rail

taƙaitaccen bayanin:

Vehicle Guided Vehicle (RGV), wanda kuma ake kira Sorting Transfer Vehicle (STV) ko Shuttle Loop System (SLS), wani hadadden tsarin mika kayan aiki ne mai sarrafa kansa.Tsarin ya ƙunshi motoci masu sarrafa kansu, masu sarrafa kansu da ke motsawa a kan tsarin layin dogo na aluminum, ta hanyar kafa tashoshi masu yawa da saukewa, masana'antu, adanawa da kuma ɗaukan tsari za a iya yin aiki da kyau kuma daidai.

Ana iya amfani da shi don matsar da nauyin naúrar tare da girma dabam dabam, ko a cikin kwalaye / kwantena ko pallets, nauyin kaya daga 30kg zuwa 3tons.Rail ɗin sa na aluminium na iya kasancewa a cikin sigar madauki ko a madaidaiciyar layi.Hanyar canja wuri na iya zama tushen abin nadi ko tushen sarka.

Ta hanyar sadarwar abin hawa zuwa abin hawa, motocin suna kiyaye mafi kyawun nisa daga juna, suna hana haɗuwa da matsakaicin shigarwa & fitarwa.

Wannan tsarin RGV daga Huaruide shine babban tsarin tsauri don jigilar kaya mai yawa na nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wannan nau'ikan suna samun wannan tsarin.A nan musamman ma mu'amalar da ke tsakanin ɗakunan ajiya da kayan sarrafa kayan aiki suna taka muhimmiyar rawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

• Ba lallai ba ne a lalata ƙasa yayin da aka sanya titin jagora a ƙasan ƙasa.

• Madaidaicin layin dogo na ciki na madauki na RGV bai wuce 1.2m ba.

• Yawancin RGV na iya motsawa akan madauwari guda ɗaya.

• Fasaha na madauki na musamman na RGV na iya tabbatar da RGV yana motsawa kai tsaye a babban gudu kuma yana jujjuya sasanninta tare da babban shuru a ƙananan gudu.

• Ɗauki fasahar tuƙi mai rufaffiyar madauki don gane babban aiki mai sauri da kwanciyar hankali da babban kayan aiki.

• Karɓi fasahar bas da fasahar sarrafa PLC.

Amfani

Kowane abin hawa yana da tsarin sarrafa kansa da bayanan kayan aiki.

• Gudanar da layin dogo yana da sassauƙa, wanda zai iya daidaitawa da daidaitawar tsari kuma ya rage lokaci da farashin kayan aiki.

• Ƙarfi mai ƙarfi don laifin injin guda ɗaya.

• Yana iya haɗa ayyuka daban-daban na na'urar lodi bisa ga buƙata, yana gudana cikin nutsuwa.

• Tsarin tsari ya dace da canje-canjen tsarin samarwa kuma zai iya saduwa da buƙatun haɓakawa na gaba da haɓakawa a hankali.

• Kafaffen ƙasa, shigarwa mai dacewa da daidaitawa, babu buƙatar gina tsarin ƙarfe a cikin iska, babu buƙatun haɓaka na musamman, ƙananan buƙatun sararin samaniya, na iya adana albarkatu da farashi a lokaci guda, kuma yana rage farashin da lokacin ƙaddamarwa da kulawa.

• Yana ba da damar kunkuntar masu lankwasa, don haka zai iya tsara layin dogo cikin sassauƙa da inganci, da yin cikakken amfani da sarari.

Siga

• Ƙayyadaddun kaya: max.1500kg

• Haɗe-haɗe masu ɗaukar kaya: pallet, pallet ɗin akwatin raga, lodi na musamman

• Gudun tafiya: max.90m/min

• Hanzarta: max.0.5m/s2

• Gudun canja wuri: 1m/s

• Wutar lantarki: bas

• Nau'in jigilar kaya: Roller da Sarka

Al'amuran Ayyuka

RGV (4)
8277714c4d1469f39abe5972916d606
RGV (1)

  • Na baya:
  • Na gaba: